ต้อนรับอุปทูตรักษาการแทนเอกอัครราชทูตสหรัฐอเมริกาประจำประเทศไทย
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/14a87306-5d94-41f3-a832-36571e371783.jpg)
ศาสตราจารย์ ดร.นพ.พงษ์รักษ์ ศรีบัณฑิตมงคล รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับ นายไมเคิล ฮีธ อุปทูตรักษาการแทนเอกอัครราชทูตสหรัฐอเมริกาประจำประเทศไทย ในโอกาสครบวาระการดำรงตำแหน่ง และเยี่ยมคารวะผู้บริหารมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ณ ห้องหม่อมหลวงปิ่น มาลากุล สำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2565
แหล่งที่มา
https://cmu.ac.th/th/article/8d89efa6-651e-4f0c-9692-81c43c442e92