ผลการสัมมนาเชิงวิชาการภายใต้หัวข้อ “Envisoning the Future: Thailand-Japan Strategic Economic Partnership
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/IMG_29307_20200417203937000000.jpg)
ด้วยสำนักงานปลัดกระทรวงอุดมศึกษาฯ ได้ส่งสำเนาหนังสือกระทรวงการต่างประเทศที่ กต 1305/ว 1662 เพื่อประชาสัมพันธ์ข่าวสารนิเทศเกี่ยวกับสรุปผลการสัมมนาเชิงวิชาการภายใต้หัวข้อ “Envisoning the Future: Thailand-Japan Strategic Economic Partnership” ผ่านระบบทางไกลซึ่งจัดขึ้นเมื่อวันที่ 21 กรกฏาคม 2564 โดยกระทรวงการต่างประเทศร่วมกับสถานเอกอัครราชทูตญี่ปุ่น ประจำประเทศไทย ที่ประชุมอธิการบดี (ทปอ.) จึงขอความร่วมมือมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ประชาสัมพันธ์เผยแพร่ให้ผู้ที่เกี่ยวข้องและผู้สนใจทราบ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป โดยสามารถ scan จาก QR Code ปรากฏในรายละเอียดังแนบ หรือที่ลิงค์ https://cmu.to/AwODf