การศึกษาดูงานเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านงานวิเทศสัมพันธ์ ระหว่างมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง กับมหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_แลกเปลี่ยนแม่ฟ้าหลวง_230529_27-1.jpg)
ศ. ดร.สุจิตรา วงศ์เกษมจิตต์ รักษาการแทนรองอธิการบดี มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง เป็นประธานและกล่าวต้อนรับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ทพญ. วรกัญญา บูรณพัฒนา ผู้ช่วยอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ พร้อมคณะฯ ในการศึกษาดูงานเพื่อแลกเปลี่ยนการเรียนรู้งานด้านวิเทศสัมพันธ์ ระหว่างมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง กับมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในวันศุกร์ที่ 26 พฤษภาคม 2566 ณ ห้องประชุมดอยแง่ม อาคารวันชัย ศิริชนะ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง ในงานได้มีการนำเสนอการดำเนินงานในภาพรวมของส่วนพัฒนาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ โดยได้นางสาววรรณภา ทิพยศักดิ์ รักษาการแทน หัวหน้าส่วนพัฒนาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ เป็นผู้ำ
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_แลกเปลี่ยนแม่ฟ้าหลวง_230529_6-1-1024x768.jpg)
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_แลกเปลี่ยนแม่ฟ้าหลวง_230529_13-1-1024x768.jpg)
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_แลกเปลี่ยนแม่ฟ้าหลวง_230529_21-1-1024x768.jpg)
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_แลกเปลี่ยนแม่ฟ้าหลวง_230529_32-1-1024x768.jpg)
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_แลกเปลี่ยนแม่ฟ้าหลวง_230529_33-1-1024x768.jpg)
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_แลกเปลี่ยนแม่ฟ้าหลวง_230529_36-1-1024x768.jpg)
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_แลกเปลี่ยนแม่ฟ้าหลวง_230529_39-1-1024x768.jpg)