สถานเอกอัครราชทูตฮังการีขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมการฝึกอบรม “Innovation Health Solutions in the COVID Era”
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/1627720563246.jpg)
ด้วยสถานเอกอัครราชทูตสาธารณรัฐฮังการีประจำประเทจะจัดการอบรมเชิงปฎิบัติการเรื่อง “Innovation Health Solutions in the COVID Era” ในวันที่ 26 สิงหาคม 2564 ระหว่างเวลา 14.00 – 16.00 น. บน Platform Zoom เพื่อให้เห็นถึงความสำคัญของความท้าทายทางวิชาการและความสำเร็จในประสบการณ์ในยุค COVID และโอกาสที่จะอาชนะการระบาด จึงขอความอนุเคราะห์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ประชาสัมพันธ์การรับสมัครการฝึกอบรมดังกล่าวเพื่อให้ผู้สนใจทราบ และหากประสงค์สมัครเข้าร่วมฝึกอบรมลงทะเบียนได้ที่เว็บไซต์ https://forms.gle/5vd33389b2TwpfyW9