ต้อนรับนักศึกษาแลกเปลี่ยนโครงการยูแสค ประจำภาคการศึกษา Spring 2022 Session 2
![](https://ird.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/7ee0b68b-a330-4606-ac17-7f7a573d24ee.jpg)
ศาสตราจารย์คลินิก นพ.นิเวศน์ นันทจิต อธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับ นายฌอน เค.โอนีลล์ กงสุลใหญ่สหรัฐอเมริกา เชียงใหม่ ในโอกาสครบวาระการดำรงตำแหน่งกงสุลใหญ่สหรัฐอเมริกา เชียงใหม่ และเยี่ยมคารวะผู้บริหารมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ณ ห้องหม่อมหลวงปิ่น มาลากุล สำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2565